Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
News & Announcements
  • Gallery & Others
 ßådßøÿ_ßµ†_¶<µ†ë (628)
 [ߣƒ]£0v3 (442)
 b00m_blf_a1 (249)
 ™ ¶<µn ™ (209)
 yU_mY_bAbY (190)
 mr_T (186)
 toxxucherry (181)
 •!¦[•£Øç_þrØ•]¦!• (121)
 Jimmy (99)
 PiglEt_kUtE (86)

Share | 

Çüốï Çùñ§

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
¯¶¯ï ñä
Thành Viên Mới
Thành Viên Mới
¯¶¯ï ñä

Keng : 113

Çüốï Çùñ§ Vide
Bài gửiTiêu đề: Çüốï Çùñ§   Çüốï Çùñ§ I_icon_minitimeMon May 24, 2010 5:23 am

Çüốï Çùñ§ Coldasicebyshace1no3

Trái tim đẹp nhất, ko phải là một trái tim hoàn hảo ko một vết sẹo hay trầy sướt, mà là một trái tím đã méo mó vì quá nhiều vết sẹo, quá nhiều sự chấp vá. Vì sao? Vì mỗi khi bạn trao đi yêu thương, bạn đã cắt một phần tim mình cho người khác, trao một phần linh hồn chân thành và thiêng liêng cho người khác. Tôi ko hẳn là người có trái tim đẹp nhất, cho dù tim tôi ko còn chỗ cho bất cứ vết sẹo nào in hằn nữa. Nhưng tôi tự hào với bản thân, vì mỗi mối tình đi qua, tôi đều trân trọng và ghi dấu trong tim mình.

Sáng nay thức dậy, em thấy lòng mình nhẹ tênh, ko một chút cảm giác, ko một chút oán hờn. Hít một hơi thật sâu, em bước tới trường . Em cười với thằng bạn thân, chọc ghẹo nhỏ bạn cuối lớp, em giơ tay phát biểu ý kiến và đc cô cộng điểm. Bình minh vẫn mọc sau khi màn đêm tan khuất. Em biết cuộc đời này còn dài lắm những thăng trầm, còn dài lắm những thử thách. Thử thách để vượt qua, để thất bại, để đứng lên, lần sau vững vàng hơn lần trước. Cảm ơn tình yêu, nỗi đau và sự lừa dối anh dành cho em, tất cả những thứ ấy khiến em biết rằng : Ngày mai phải cố gắng hơn hôm nay, hôm nay phải làm nhiều hơn hôm qua, để thành công, để mạnh mẽ, để ko vấp ngã mãi như thế. Em quyết định ko yêu thương vì em sợ tình yêu, sợ trái tim ko trọn vẹn của em sẽ ko còn chỗ đễ trầy sướt thêm đc nữa. Vì thế, entry này sẽ kết thúc những tháng ngày ủy mị vì yêu của em, dắt em đi wa những chuỗi ngày mới, ko ghen tuông hờn giận, ko đau đớn dở dang, cũng ko...hạnh phúc ngập tràn. Tất cả chỉ là ta có vứt bỏ đc hay ko mà thôi. Phải ko anh? Anh đã đi xa quá rồi...xa đến nỗi em ko còn muốn với tay nắm lấy, và xin anh một điều, hãy đừng bao giờ way đầu trở lại nữa nha anh...Vì nó ko có ý nghĩa gì cả..anh à.

Çüốï Çùñ§ 23105-32med
http://vn.360plus.yahoo.com/d3vjl_kjll

Çüốï Çùñ§

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang